Adireshin IP 192.168.8.1 ana amfani dashi don rubutu tsakanin cibiyoyin sadarwar mutum tare da tsarin daban. Hakanan ana amfani dashi lokacin farawa hanyar shiga don zayyana kayan aikin cibiyar sadarwa. Don samun damar 192.168.8.1 sanya Ip a cikin adireshin adireshin burauzar gidan yanar gizonku, ko danna mahaɗin da ke ƙasa.

Duk da cewa keɓaɓɓiyar hanyar sadarwa ce, yana nufin ana iya mallakar ta gaba ɗaya a cikin tsari a cikin hanyoyin sadarwa daban-daban. PC da ba su da haɗin hanyar sadarwa ya dace da kowane TCP na intanet ko yarjejeniyar IP.

Shiga cikin 192.168.8.1

Yadda za a Shiga 192.168.8.1?

 • Adireshin IP yana da mahimmanci lokacin da kuke son shiga cikin hanyar komputa. Mataki na farko shine samun damar wasu masu bincike na yanar gizo & saka su https://192.168.8.1 haɗi a cikin akwatin URL ɗin bincike yanzu danna kan 'Shigar key.
 • Wani sabon taga ya bude wanda zai baka damar shiga ID. Hakanan zaku yi amfani da difloma difloma na shiga don samun damar shiga cikin hanyar sadarwa ta hanyar sadarwa. 
 • Bayan hanyar shiga tana bunƙasa, za a kai ku zuwa shafin farko na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. A cikin kwamitocin gudanarwa, zaku iya canza saituna da yawa don dacewa da hanyar sadarwar ku & abubuwan da aka zaɓa na tsaro.
 • Canza adireshin IP na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ba da shawarar koyaushe idan ƙwararren masani ne ya yi shi.

Manta Sunan IP da Adireshin Kalmar wucewa?

Duba Littafin

Idan ka manta da 192.168.8.1 Sunan mai amfani da Kalmar wucewa to zaka iya bincika Manual / Box don Router. Kuna iya bincika jerin hanyoyin mu na tsoffin sunayen masu amfani da kalmomin shiga.

Sake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

Idan kun canza sunan mai amfani / kalmar wucewa kuma kun manta da shi, hanya guda kawai don dawo da dama ita ce sake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa daidaitaccen tsari, wanda zai dawo da duk canje-canje zuwa saitunan da aka saba. Don sake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa:

192.168.8.1
 • Objectauki abu mai mahimmanci, kamar allura ko shirin takarda, sa'annan nemi maɓallin sake saiti a bayan hanyar hanyar komputa.
 • Za ku sami ƙaramin maɓallin sirri. Latsa ka riƙe maɓallin tare da mahimmin abu mai mahimmanci na kusan dakika 10-15.

Wannan zai dawo da duk canje-canjen da aka mayar da su na asali, gami da sunan mai amfani / kalmar wucewa da kuka canza. Sannan zaku iya shiga ta amfani da takardun shaidarku na shiga.

Shirya matsala adireshin IP 192.168.8.1

 • Yana da kyau a wani mataki don haɗuwa da matsaloli daban-daban tare da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Idan ba za ku iya matsawa gaban allon shiga ba, kuna buƙatar tuna wasu abubuwa. Tabbatar cewa intanet ta kasance mai karko kuma baya canzawa. Wani zaɓi shine don amfani da Umurnin gaggawa don yanke shawarar ƙofar tsoho. Adireshin IP ɗin da ba daidai ba kuna iya amfani dashi don samun damar ƙirar mai amfani. Hakanan zaka iya tuntuɓar mai ba da sabis na intanet don ƙarin taimako.
 • '192.168.8.1'shine keɓaɓɓen adireshin IP. Wannan sanannen adireshin IP ne misali '192.168.0.1' & '198.168.0.1' tunda yana da aiki iri ɗaya da na sauran 2 har yanzu kawai bambancin shine '192.168.8.1' ba ya amfani da shi mafi yawan kamfanonin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Kamfanoni kamar su MediaLink, Huawei suna amfani da wannan adireshin Yarjejeniyar.
 • Dole ne ku fahimci cewa duk magudanar sun haɗa da nau'ikan adiresoshin IP daban-daban 2. Adireshin IP wanda aka samo akan hanyar sadarwar gida da ake kira LAN IP address & sauran kuma ana ba da ita ta hanyar modem ɗin da ake kira WAN IP address. Adireshin IP '192.168.8.1' yawanci ana amfani dashi don samun damar ayyukan aikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Ana amfani da wannan adireshin IP na sirri don daidaitawar kayan aikin cibiyar sadarwa.

Da farko yadda ake nemo adireshin IP na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

Da fari dai, haɗa hanyar sadarwarka zuwa PC ko wani kayan aiki daidai. Kuna buƙatar sanin cewa don buɗe kwamitocin mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kuna buƙatar haɗi zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yadda ya dace. Kuma ba kwa buƙatar kowane irin haɗin Intanet don wannan.

Don haka, kuna buƙatar amfani da ku tare da adireshin IP na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Kuna iya gano adireshin IP na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta hanyar ziyartar umarnin umarni akan kwamfutar tafi-da-gidanka.

Hanyar daban don ziyartar 192.168.8.1 Adireshin IP

Kuna iya canza adireshin IP na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kowane lokaci a cikin hanyoyi 2 ko dai ta hanyar buɗe takamaiman CD ɗin saiti ta hanyar amfani da gidan yanar gizo. Yana da mahimmanci ga yawancin mu tunda yawancin abokan ciniki suna so su tabbatar da cewa babu wani rikici na adireshin 192.168.8.l tare da kowane adireshin na'urar. Idan kowa ya manta sabon adireshin IP ɗin sa, don haka shi ko ita na iya sake saita na'urar mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa & to za a ci gaba da aiwatar da abin gaba ɗaya. Kari akan haka, kowa na iya gano adireshin IP din sa ta hanyar neman "IP na" a cikin filin binciken Google. Tabbas, zai koma ga adireshin IP ɗinku wanda aka raba.

A wannan lokacin ka je tsoffin burauzar ka ko wasu burauzar ta daban sannan ka shiga cikin adireshin adireshin IP https://192.168.8.1 zuwa cikin adireshin adireshin mai binciken. Wannan zai shiryar da ku zuwa wani rukunin yanar gizo & zai ba ku damar shiga shiga hanyar komputa na hanyar sadarwa.

Anan, kuna buƙatar rubuta sunan mai amfani da kalmar sirri na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa don shigar da kwamiti na hanyar komputa ta hanyar da za ku iya canza zaɓuɓɓuka da yawa kamar Proxy, zaɓuɓɓukan aminci, gudanar da hanyar sadarwa, saitunan WLAN, software na router & ƙari mai yawa.

Idan baku sake tuna sunan mai amfani & Password Router ba me za'ayi?

 • Da yawa daga mutane ba za su iya tuna sunan mai amfani da su ba. Saboda haka akwai bayani ga waɗanda suka yanke hukunci game da su sunan mai amfani da kalmar wucewa & kalmar shiga.
 •  Zai iya kasancewa akwai shari'ar da ba ku tuna sunayen masu amfani & passkeys. A irin wannan yanayin, dole ne ku farautar sa a kan hanyar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da lambar mai amfani da hanyar sadarwa & adireshin shiga.
 • Wata shari'ar na iya zama wataƙila kun kasa tuna lambar wucewar ku. Don haka, kuna buƙatar sake saita saitunan na'ura mai ba da hanya ta hanyar sadarwa tare da maɓallin sake saiti na sirri akan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
 • Wata shari'ar wataƙila baku taɓa canza takaddun shaidar shiga ta hanyar hanyar komputa ba don kuna iya neman naku tsoho shiga ta router ID a kan yanar gizo.
 • Yanzu idan kuna sane da bayanan shiga ta hanyar komputa, kuna iya rubutawa a cikin ID na na'ura mai ba da hanya ta hanyar yanar gizo akan shafin yanar gizon & to kuna nan zuwa ga kwamiti mai kula da hanyoyin sadarwa.
 • Kuna iya sake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da shafin saitin gidan yanar gizo.

Kammalawa

A ƙarshe, kun bayyana maki da yawa game da 192.168.8.1 Adireshin Yarjejeniyar Intanet. Akwai bayanai da yawa kan masu amfani da hanya, modem mara waya, adiresoshin IP, & ƙari da yawa waɗanda aka miƙa a wannan yanki. Wannan adireshin IP ɗin zai taimaka muku wajen daidaita hanyar sadarwa ta hanyar sadarwa a gida ba tare da fuskantar matsaloli da yawa ba. Da fatan wannan ya kasance da amfani a gare ku duka don samun damar hanyar sadarwar ku ta hanyar sadarwa & lalle ya haɓaka bayananku akan adireshin IP.